ประจำวันเสาร์ ที่ 16 มีนาคม 2562 ระยะ 1,000 เมตร

 

เที่ยวที่  1     ชั้น  7   เงินรางวัล   14000    5800    3000         เที่ยวที่  3     ชั้น   6ก    เงินรางวัล    14500    6100    3100  
ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย       ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย
บรรทุก  +  -       บรรทุก  +  -
1 ข้าวใหม่(4) 6 8.2 2   104.46 รุ่งโรจน์ 31       1 รวมชัย(3) 2 8.5     1/04.81 วัชระพงศ์ 20
2 โลริสคาริอุส(3ก) 2 7.5     1/04.93 ดาวอุดร 45       2 บีมสตาร์(5) 10 7.13 3   1/05.02 บี 35
3 มณีนพเก้า(2) 12 8.2     1/05.69 นำโชค 15       3 เรคคอร์ค(2) 6 8.5     1/05.71 อดุลย์วิทย์ 89
4 โชคตะวัน(3) 4 8.2     1/06.28 เบสท์ 45       4 ดีเลิศแน่(3ก) 4 8.1     1/06.78 ยศศักดา 20
5 จ้าวไผ่ทอง(1) 8 8.7     1/08.83 ยศศักดา 116       5 ไทรงาม(4) 12 8.3     1/07.19 ยอดนักรบ 43
6 เนเวอร์มายด์(5) 10 7.9     1/10.77 ยอดมงคล 114       6 รอยหิมะ(1) 8 8.7     1/07.72 สุริโย 45
                                         
                                         
                                         
วิน  31  เพลส  122       วิน  20  เพลส  38  เดลี่  674
ม้าที่คัดชื่อออก  -       ม้าที่คัดชื่อออก  -
                                         
เที่ยวที่  2     ชั้น  5ก   เงินรางวัล   15000    6300    3200         เที่ยวที่  4     ชั้น   6      เงินรางวัล    14500    6100    3100    
ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย       ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย
บรรทุก  +  -       บรรทุก  +  -
1 อาริสา(4) 9 7.5 14   1/02.25 วัชระพงศ์ 232       1 บุญของเรา(4) 9 8.7     1/03.38 วัชระพงศ์ 18
2 เกรียงไกรมังกร(5) 6 7.5 14   1/02.76 ชิงชัย 20       2 เนื้อทอง(2) 6 8.7     1/03.64 สุริโย 28
3 โชคปรีชา(3ก) 5 7.5 6   1/03.08 ณัฐวัฒน์ 15       3 ขุนพัน(1ก) 2 7.5     1/04.75 ยอดนักรบ 41
4 เพชรพลอยมณี(1ก) 3 7.5     1/03.37 อดุลย์วิทย์ 140       4 ก่องคำโชติช่วง(1) 5 8.7   5 1/05.52 ดาวอุดร 41
5 มังกรเพิ่มชัย(2) 11 7.5 14   1/03.90 ปริทัศน์ 111       5 จรูญผิวงาม(3) 8 8.7     1/05.95 อดุลย์วิทย์ 95
6 รู้บี้ทีน(1) 2 8.7     1/04.67 เบสท์ 140       6 มังกรจีน(5) 3 7.5 14   1/09.33 ปริทัศน์ 97
7 มังกรดำ(3) 12 7.5     1/05.49 เอกชัย 15         โกลเด้นมาย(2ก) 11 7.5 4   ไม่เข้าแข่ง นำโชค  
                                         
                                         
วิน  232  เพลส  923  เดลี่  1,767       วิน  18  เพลส  32  เดลี่  31
ม้าที่คัดชื่อออก  -       ม้าที่คัดชื่อออก  -
                                         
เที่ยวที่  5     ชั้น   5 ข  เงินรางวัล    15000    6300    3200   2500       เที่ยวที่  8     ชั้น   1    เงินรางวัล     20000     8500    4100    
ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย       ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย
บรรทุก  +  -       บรรทุก  +  -
1 มังกรสดใส(5) 8 7.5 14   1/01.24 ปริทัศน์ 15       1 อาชาปิยะ(1ก) 4 8.6     1/01.06 นำโชค 18
2 รักคูณทรัพย์(4ก) 3 7.5 16   1/02.37 ณัฐวัฒน์ 35       2 ซาดิโอมาเน่(1) 10 9.7     1/01.42 รุ่งโรจน์ 18
3 คาโบเต้(3) 9 7.5 7   1/03.50 จันตะคาม 90       3 ท่านเศรษฐี(4) 2 8.7     1/01.89 บี 18
4 เบ๊นซ์ชัย(2) 10 7.5 14   1/03.80 ชิงชัย 59       4 อองรี(2) 6 9.7     1/02.69 สุริโย 149
5 สิงห์อัศวิน(1) 11 7.5     1/04.69 เอกชัย 92       5 หนุ่มบ้านดอน(5) 8 7.13     1/03.18 ยอดนักรบ 149
6 เมสซี่(2ก) 2 7.5 10   1/06.17 เบสท์ 59       6 สมศักดิ์ศรี(3) 12 9.3     1/04.19 วัชระพงศ์ 71
7 คุณทศพล(3ก) 12 7.5 9   1/06.46 ยอดศักดา 90                        
8 ถุงเพชร(1ก) 6 7.5     1/06.72 ยอดมงคล 92                        
  คราวน์ไดมอนด์(4) 5 7.5     เด็กตกม้า กำพล 35                        
วิน  15  เพลส  46  เดลี่  27       วิน  18  เพลส  26  เดลี่  426
ม้าที่คัดชื่อออก  -       ม้าที่คัดชื่อออก  -
                                         
เที่ยวที่  6     ชั้น   5    เงินรางวัล    15000    6300    3200       เที่ยวที่  9     ชั้น   2    เงินรางวัล    18000    7800    4000    
ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย       ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย
บรรทุก  +  -       บรรทุก  +  -
1 สิงห์สุราษฎร์(2) 12 8.7     1/03.33 รุ่งโรจน์ 24       1 มุสตาฟา(3) 2 8.7     1/01.15 ยอดศักดา 12
2 มงคลบารมี(4) 4 8.5     1/04.35 เบสท์ 264       2 โดเรมอน(4) 6 8.7     1/02.14 วัชระพงศ์ 72
3 จ้าวรุ่งเรือง(5) 10 8.3 4   1/04.64 สุริโย 168       3 รอสซี่(4ก) 9 8.3     1/02.43 เบสท์ 73
4 ส.ศิริลักษณ์(1) 8 8.7     1/04.91 วัชระพงศ์ 13       4 แร็พเตอร์(5) 11 8.7     1/02.77 ยศศักดา 68
5 ศิลาชัย(3) 6 8.7     1/05.90 นำโชค 142       5 โล่ห์เงิน(1) 8 8.7     1/03.14 ยอดมงคล 97
6 จ้าวจอห์นนี่(3ก) 2 8.1   5 1/07.45 ดาวอุดร 142       6 คีนูรีฟส์(2) 5 8.7     1/03.48 ชิงชัย 65
                        7 บุษราคัม(2ก) 3 7.13   5 1/04.05 ดาวอุดร 65
                                         
                                         
วิน   24  เพลส   269  เดลี่  47       วิน  12  เพลส  37   เดลี่  22
ม้าที่คัดชื่อออก  -       ม้าที่คัดชื่อออก  -  
                                         
เที่ยวที่  7     ชั้น   3    เงินรางวัล    17000    7300    3800    2800       เที่ยวที่  10     ชั้น   4    เงินรางวัล    16000    6600    3400
ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย       ชนะที่ ชื่อม้า ซอง น้ำหนัก เวลาวิ่ง ชื่อผู้ขี่ จ่าย
บรรทุก +  -       บรรทุก  +  -
1 ตุรกี(3) 2 8.7     1/02.65 ชิงชัย 62       1 พาทรัพย์มา(1ก) 2 8.7     1/02.78 ยศศักดา 38
2 แม็กซิมัส(4) 3 8.1     1/02.96 อดุลย์วิทย์ 78       2 สไปเดอร์แมน(4) 3 8.3 4   1/03.33 สุริโย 13
3 เนเวอร์วอล์คอโลน(1) 12 8.7     1/03.24 รุ่งโรจน์ 18       3 โก๋แก่(5ก) 6 8.1     1/03.63 นำโชค 138
4 วอเตอร์แมน(2ก) 6 8.3     1/03.62 สุริโย 32       4 สมายล์แอลพี(3) 11 8.3     1/04.29 เบสท์ 91
5 มงคลเกรียงไกร(2) 5 8.7     1/03.97 เบสท์ 32       5 แฮปปี้ฮอร์ส(5) 5 8.3     1/04.76 บี 138
6 คันทรีโรส(3ก) 8 8.2     1/04.44 นำโชค 62       6 ม้าน้องทีม(2) 9 8.3     1/05.03 ยอดศักดา 75
7 เฮงเฮงเฮง(4ก) 11 7.13 3   1/04.77 บี 78       7 ยอดกตัญญู(1) 8 8.7     1/05.56 วัชระพงศ์ 38
8 มีชัย(5) 9 8.1 4   1/05.06 ปริทัศน์ 50                        
                                         
วิน   62  เพลส   495   เดลี่  338       วิน  38  เพลส  104   เดลี่  104
ม้าที่คัดชื่อออก   -       ม้าที่คัดชื่อออก  -